Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionchán như con gián...................... Emptychán như con gián......................

more_horiz
trời à chán. hichic chán wa đi mất. mọi người đi đâu cả rùi hey . bùn kinh

descriptionchán như con gián...................... EmptyRe: chán như con gián......................

more_horiz
có ox nè ^^ răng đó

descriptionchán như con gián...................... EmptyRe: chán như con gián......................

more_horiz
tự nhiên rứa mà cụng mở cấy topic để mà spam à em ! chắc là thi mần bài nỏ ăn thua nên chán chưa chi nựa

more_horiz
dam_tuan_dong đã viết:
tự nhiên rứa mà cụng mở cấy topic để mà spam à em ! chắc là thi mần bài nỏ ăn thua nên chán chưa chi nựa
hinh nhu no bi hâm anh à.......... chán như con gián...................... 776831 chán như con gián...................... 776831 chán như con gián...................... 776831

more_horiz
anh cụng nỏ dám nói Thuỷ hâm mô ! bựa mô về anh nỏ dám ra ngoài đàng mà đi nhởi luôn nà

more_horiz
ai nói em hâm thì nên coi lại mình đã nà , anh nhỉ . em nỏ ghê ghớm a rứa mô nà. thi cử chán kinh. hic làm như con hâm thật nà. em có phải thích chơi trội mô mồ. tại ai cũng có quyền í chứ bộ. nản. chưa chi đã nhận xét xấu ng ta rùi nà . ko thèm chơi nữa mô chán như con gián...................... 388225 chán như con gián...................... 374285

more_horiz
af em thuỷ, thuỷ hâm................

more_horiz
uh em Thuỷ thi ko tốt thì lần sau cố mà thi cho tốt là hết chán em nà

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply