Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionXóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) EmptyXóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :))

more_horiz
Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 0.895205001251388373
Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 0.572347001251388368
Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 202649 222222...Ai ở Xóm 4 - Thành Sơn thì vào gặp cái nha kaka, bùn thịt

descriptionXóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) EmptyRe: Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :))

more_horiz
vái nhỉ

descriptionXóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) EmptyRe: Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :))

more_horiz
hang` khung?
ca^m' ba'n ro*j` tre^n toan` quo^c'

more_horiz
dừ member hấn đang còn ít ! kiếm ngài Thành Sơn vô để gặp đạ khó rồi còn tìm hẳn xóm 4 nựa thì khó đó em nà

more_horiz
ặc hic. dân anh sơn 3 chưa đc mấy. dân thành sơn đc mấy ai bít cái rum ni mồ nản

more_horiz
uh dừ muốn họp đc em phải kêu gọi bạn bè em vô là đông liền nà

more_horiz
Cái ni là sao nhỉ...?
Có được xem là học theo Đỉnh Sơn không ta......hi hi.... Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 123347
Tui họp cả Đỉnh Sơn mà có mấy mống đâu,chơi lun cái xóm thì làm sao xôm tụ được.....Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 42526

more_horiz
muốn tụ họp dc chỉ còn cách tự mình gọi dân trong xóm vô đây thôi Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 123347 Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 123347Xóm 4 - Thành Sơn hội ngộ đê kaka :)) 123347

more_horiz
cứ kêu bạn bè cho nhiều vô ủng hộ diện đàn là mạnh lên liền ấy mà

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply