Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^

power_settings_newLogin to reply
admin
dam_tuan_dong
timbom
sayuri_nb
caoxuantank29c1
kaishuychi
10 posters

descriptionTRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 EmptyRe: TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^

more_horiz
hix em đang trong tình trạng phá sản... anh chúc phát tài mần chi đc ??? huhuhu TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 răng ko thấy phát tài chi cả nà... hixhix TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 tòan thấy phát chán thui à

more_horiz
thuylinh đã viết:
hix em đang trong tình trạng phá sản... anh chúc phát tài mần chi đc ??? huhuhu TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 răng ko thấy phát tài chi cả nà... hixhix TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 tòan thấy phát chán thui à

Phát chán là giai đoạn đầu cuatr phát tài đó Em à
Cố đợi đi nhé TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 91846
Em đang trong tình trạng phá sản á?
nghiêm trọng ko?
Vốn bao nhiêu? Vay mượn bao nhiêu mà kêu phá sản TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 5454

more_horiz
TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 thưa anh là ko 1 xu dính túi trong thời điểm này chán có lẽ TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814 TRÌNH DIỆN CẢ NHÀ NÈ ^_^ - Page 3 925814

more_horiz
muon dau tu vao linh vuc j de thoat khoi cai pha san do nao !

more_horiz
Razz
Không có vốn thì không được gọi là phá sản Em à
Còn nếu Em còn mỗi cái xác thì kể cả trong trường hợp Em bị chết đói cũng không được gọi là phá sản, Đó chỉ là một hình thức thua lỗ thôi Smile

more_horiz
dc cai vao day ma chuoi chac cung hay hay

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply