Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng Nhập

descriptionCảm nhận của bạn về mái trường của mình EmptyCảm nhận của bạn về mái trường của mình

more_horiz
Đã 2 năm rồi đấy,thời gian trôi qua thật nhanh kể từ ngày tôi lên đường đi học xa nhà,xa trường.3 năm học tại mái trường THPT Anh Sơn 1 tôi có rất nhiều cảm xúc và chắc hẳn những ai là học sinh của trường cũng vậy.Hãy chia sẻ cảm xúc của bạn cho tôi,chia sẻ cho tất cả mọi người để nêu cao "tinh thần Anh Sơn 1" nào <:-P .Cảm nhận của mỗi người là khác nhau,có người thì nói về thầy cô,người thì nhớ về bạn bè,trường lớp,môi trường học...Tất cả đều được chúng tôi lắng nghe và chia sẻ.Nào,Dân Anh Sơn1,let go! >cười nhăn răng< .Yêu mọi người Cool

descriptionCảm nhận của bạn về mái trường của mình EmptyRe: Cảm nhận của bạn về mái trường của mình

more_horiz
Mình bắt đầu trước nhé. Rolling Eyes .Mình Là 1 học sinh khối D nên bộ môn chính là Toán,Văn và tiếng anh.Ở 3 bộ môn này mình được học 3 thầy cô là: cô Dương(dạy văn),Thầy Sơn(tiếng anh) và thầy Ngọc(toán).Thực sự mình rất có ấn tượng với 3 thầy cô.
+,Thầy Sơn:thầy có nụ cười rất thân thiện cười nhăn răng ,thầy hiền và rất nhiệt tình trong công việc giảng dạy.Thầy đã chủ nhiệm lớp trong vòng 2 năm và câu nói cửa miệng mỗi khi lớp có thành viên vi phạm là "ích nước lợi nhà"(đi xối hố tiểu đó tce ).
+,Thầy Ngọc:phải nói là thầy cực kì hài hước và rất tâm lí.Lúc nào thầy nói vui nhưng sau mỗi lời nói đó là một ẩn lí rất uyên thâm.Những ai đã học thầy thì biết,giờ học rất vui và hiệu quả.Nghe nói thầy hay trị bọn hư đốn trong trường nhưng chưa đc tận mắt chứng kiến,mình chỉ hay bị thầy doạ đuổi trong giờ học vì hay nói chuyện thui dl .Mặc dù chỉ chủ nhiệm lớp trong vòng 1 tháng nhưng ấn tượng thầy để lại cho tập thể lớp không bao giờ phai.
+,Cô Dương:Một cô giáo dạy văn rất rất chi là giỏi.Đôi khi mình tự hỏi tại sao cô có thể giảng liên tục mà chẳng mắc 1 lỗi nào Wink Cô nhận chủ nhiệm lớp năm 12,cô luôn khích lệ các thành viên trong lớp và rất tin tưởng lớp trưởng nữa Question .Cảm ơn cô về tất cả những gì cô đã giành cho lớp.

Một lần nữa em muốn nói rằng:"Em yêu thầy cô nhiều lắm".LOVE Cool .Gửi những nụ hôn đầy tình cảm yêu mến đến thầy cô.Em,học sinh cá biệt lớp 12D1.K41

descriptionCảm nhận của bạn về mái trường của mình EmptyRe: Cảm nhận của bạn về mái trường của mình

more_horiz
dạo này cung có ít ngươi vào 4rum em à, em có gọi dc bạn bè vào hok ^^

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply